take away quay trở lại target lạnh lùng hơn?

Thảo luận trong 'Tư vấn tình cảm trong giai đoạn đang tìm hiểu' bắt đầu bởi xuanlan, 20/7/13.

1. xuanlan Học viên Alpha tích cực

mình mới thử take away 1 tuần .quay trở lại mà tự nhiên target lại lành lùng hơn .là thế nào nhỉ?
  2. dontcarenothing Moderator

bạn có thể đi hỏi TG , còn mình thì pó tay ... quá ít thông tin
  3. Poker Học viên Alpha tiềm năng

Có thể hôm đấy cô ấy khó chịu,con chó nhà cô ấy bị ốm....... Dung quan tam qua,lien lac lai vao mot hom khac. Ma sao dao nay cac thanh vien hay hoi ve may van de nho nhat the nhi :|
  4. Felson Thành viên mới

Vậy anh Joker cho em hỏi: TG của em trước cũng lạnh nhạt, nhưng sau khi e take away vài tháng, nhắn tin hỏi thăm thì thái độ vui vẻ và nhiệt tình hơn hẳn. Điều đấy có chứng tỏ trước đó cô ấy đã phần nào bị hấp dẫn?
  5. vscommando Học viên Alpha tiềm năng

vì ngay từ đầu bạn chưa hấp dẫn hay có phẩm chất j đó khiến cho cô ta chú ý thôi. 1 ngày cô ta tiếp xúc với bao nhiêu là người. và có lẽ bạn cũng giống họ. không để lại ấn tượng gì đối với target cả.
  6. optipus Học viên Alpha tiềm năng

nếu là đáp án thứ 3:misdoubt: ...

PS:hình cô gái trong ly cà phê là...:laugh:
  7. Newbies91 Học viên Alpha tích cực

Đau đầu làm gì, tg ko cùng xóm ít gặp mặt next dc thì nexr thui ko quan trọng nhiều quá. Tg mình cùng xóm mà mình còn chưa lo đây, mới tuần trước còn lo phát sốt, bây giờ xem, ko ngoan cho nghỉ luôn, hãy luôn là phần thưởng bạn nhé, sắp tới nếu bạn còn luyện alpha thì sẽ qua cái giai đoạn alphaart gọi là chai lỳ cảm xúc nữa, đến mức đó tg muốn quay lại hấp dẫn bạn bạn cũng khó có cảm xúc như trước nữa nếu tg ko còn vị
  8. hoangphuc56 Thành viên mới

àh, glassheart bên ttvnol, tưởng ai ....
  9. glassheart Moderator

Sao đi đâu cũng gặp người quen vậy trời? :| Ai vậy? :))
  10. Newbies91 Học viên Alpha tích cực

Đừng nghĩ cứ take away là tốt.phải tùy cơ ứng biến...sau take away có ai iu tg khác ko.he
  11. Newbies91 Học viên Alpha tích cực

Con gái cũng take away hả glass.chả nhẽ tg mình đang take away mình.có khi nào glass là tg mình ko nhể.có lẽ nào
  12. YukiOkami Thành viên mới

:)) Dám bơ bà à! Bà theo thằng khác cho m bơ nè <---- Đó là những gì TG nghĩ :))
  13. Newbies91 Học viên Alpha tích cực

Glass là girl đó bác. Glass thử nói lên suy nghĩ và cảm xúc của một girl lạnh lùng thì. Bị boy bơ lại ko nhỉ
  14. KidNet Học viên Alpha Art

Sau khi Take away TG thích thằng khác thì nhiều :)) ... Thích người khác thì cũng có :)) Vì trong thời gian đó đi đây đi đó lại gặp đối tượng tiềm năng hơn :)) Biết đâu bất ngờ ...
  15. Newbies91 Học viên Alpha tích cực

Vòng luẩn quẩn, kiếm 3-4 tg, nhắm tg này mà hơi nhạt hay ko vừa ý lại nhắm em khác,,...cuối cùng chẳng biết mình nên tán tg nào vì cuối cùng tg nào cũng thích mình. alpha khổ vậy đó, ...Có alpha nào bị vậy chưa.hê, chia sẻ cách ứng phó cơiz
  16. amazuki Học viên Alpha tiềm năng

Bạn giống Badboy thì có.
  17. Newbies91 Học viên Alpha tích cực

P
    Nếu là alpha thì tai nạn trên có thể xảy ra lắm chứ bạn. Ko phải như vậy là badboy đâu, badboy là bạn chỉ chăm chăm cho e nó lên giường. Còn alpha thì sớm muộn cái gì cần đến sẽ đến. Ko kiếm nhìu tg bạn chỉ chăm chăm 1 tg sẽ rất đau đầu dễ bị lụy khi đang quá độ lên alpha.alpha cần luyện tập bạn nhé. Nó lành mạnh và mình đang làm thế thấy rât hiệu quả.ko xấu như bạn nghĩ đâu
  18. YukiOkami Thành viên mới

Thế à! Đính chính lại cho bác Glass là nếu take away TG boy nếu "một đi ko trở lại" thì anh chàng mà TG không có chính kiến, không yêu thật lòng, dễ bỏ cuộc nói chung là mấy đứa đó "cho đi luôn" thì càng tốt :sweat: